Nguồn Meanwell, RST-5000-24, RST-5000-48Ngày đăng:15/08/2016 - 1.888 lượt xem
  • https://emro.com.vn/pic/Product/Nguon-Meanwell-RST-5000-24-RST-5000-48-EMRO-541110.jpg
Mã hàng: EMRO-541110
Hãng sản xuất: Meanwell
Xuất xứ: Korean
Tình trạng: Hàng có sẵn
Bạn có biết:
Tổng kho thiết bị công nghiệp bảo dưỡng, sửa chữa, vận hành eMRO là đại lý phân phối bộ chuyển đổi nguồn Meanwell, Nguồn Meanwell SP series 75~750W tin dùng ở hầu hết các nhà máy công nghiệp, chất lượng tốt giá thành cạnh tranh.
Thông tin chi tiết
Thông số kỹ thuật
Tải catalog
Nguồn Meanwell, RST-5000-24, RST-5000-48
Đặc điểm:
- Điện áp ngõ vào AC dãy rộng : 3 pha đấu tam giác 196~305VAC/3 pha đấu sao 340~530VAC.
- Chức năng PFC chủ động.
- Hiệu suất cao lên đến 91%
- Chức năng bảo vệ : ngắn mạch\quá tải\quá áp\quá nhiệt độ\báo quạt.
- Chức năng điều khiển tốc độ quạt.
- Vo có thể vi chỉnh 20~110% bởi tín hiệu điều khiển nội 1~5.5VDC.
- Io có thể vi chỉnh 20~110% bởi tín hiệu điều khiển nội 1~5VDC.
- Có khả năng kết nối song song lên đến 4 bộ nguồn.
- Cảm biến từ xa và điều khiển ON/OFF.
- Chức năng công suất bổ xung 12V/0.1A.
- Báo tín hiệu ngõ ra.
Thông tin đặt hàng:
Mã sản phẩm________Điện áp và dòng ngõ ra________Hiệu suất
RST-5000-24___________24V , 0 ~ 200A_______________89%
RST-5000-48___________48V , 0 ~ 105A_______________91%